Snohomish United
Mỹ
Snohomish United Resultados mais recentes
Mùa Thống Kê
Ghi Bàn
Snohomish United ghi bàn cứ mỗi 24 phút trong Giải W USL
Snohomish United ghi trung bình 3.75 bàn mỗi trận
Snohomish United là đội đầu tiên ghi bàn trong 0% trong suốt Giải W USL
Snohomish United không ghi được bàn trong 0% tại Giải W USL
Bàn thua
Snohomish United để thủng lưới cứ mỗi 77 phút tại Giải W USL
Snohomish United để thủng lưới trung bình 1.17 bàn mỗi trận
Snohomish United đạt được 50% trận giữ sạch lưới tại Giải W USL
Trên / Dưới Bàn Thắng
Trên / Dưới Bàn Thắng được tính từ tổng số bàn thắng của trận đấu cho các trận đấu mà Snohomish United đã tham gia trong Giải W USL
Snohomish United tổng số bàn thắng mỗi trận 4.92 trong mỗi trận tại Giải W USL
Tỷ lệ các trận đấu có trên 2.5 bàn thắng là 92% đối với Snohomish United tại Giải W USL
Tỷ lệ các trận đấu có dưới 3.5 bàn thắng là 25% đối với Snohomish United tại Giải W USL
CDG thống kê
Snohomish United đạt được việc cả hai đội ghi bàn trong 50% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United ghi nhận cả hai đội ghi bàn trong hiệp một trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United ghi nhận cả hai đội ghi bàn trong hiệp hai trong 42% trận đấu của đội này tại Giải W USL
Thời gian của Bàn thắng
Snohomish United ghi được nhiều bàn thắng nhất trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Snohomish United chứng kiến nhiều bàn thắng nhất được ghi trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Snohomish United chứng kiến nhiều bàn thua nhất được ghi trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Snohomish United ghi được nhiều bàn thắng nhất trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Snohomish United chứng kiến nhiều bàn thắng nhất được ghi trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Snohomish United chứng kiến nhiều bàn thua nhất được ghi trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Kèo Chấp Thống Kê
Snohomish United ghi nhận thành công lớn nhất trong +2.5, đạt được 92% trong Giải W USL
Trong hiệp một, Snohomish United ghi nhận thành công lớn nhất trong +1.5, đạt được 100% trong Giải W USL
Trong hiệp hai, Snohomish United ghi nhận hiệu suất cao nhất trong +1.5, đạt được 100% trong Giải W USL
Thẻ
Snohomish United thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Snohomish United thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Snohomish United có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Snohomish United thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Snohomish United có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Phạt Góc Thống Kê
Snohomish United thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Snohomish United thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Snohomish United thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Snohomish United có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Thống Kê Cầu Thủ
- No data for selected season
Snohomish United Bàn
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 12 | 9 | 2 | 1 | 38:11 | 27 | 29 | |
| 2 | 12 | 9 | 1 | 2 | 28:14 | 14 | 28 | |
| 3 | 12 | 8 | 2 | 2 | 45:14 | 31 | 26 | |
| 4 | 12 | 3 | 4 | 5 | 11:18 | -7 | 13 | |
| 5 | 12 | 3 | 1 | 8 | 9:28 | -19 | 10 | |
| 6 | 12 | 2 | 2 | 8 | 12:42 | -30 | 8 | |
| 7 | 12 | 1 | 2 | 9 | 12:28 | -16 | 5 |
- Playoffs
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 6 | 5 | 1 | 0 | 20:5 | 15 | 16 | |
| 2 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15:3 | 12 | 16 | |
| 3 | 6 | 5 | 1 | 0 | 28:3 | 25 | 16 | |
| 4 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5:11 | -6 | 6 | |
| 5 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4:13 | -9 | 6 | |
| 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8:19 | -11 | 5 | |
| 7 | 6 | 0 | 2 | 4 | 7:14 | -7 | 2 |
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 6 | 4 | 1 | 1 | 18:6 | 12 | 13 | |
| 2 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13:11 | 2 | 12 | |
| 3 | 6 | 3 | 1 | 2 | 17:11 | 6 | 10 | |
| 4 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6:7 | -1 | 7 | |
| 5 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5:15 | -10 | 4 | |
| 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4:23 | -19 | 3 | |
| 7 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5:14 | -9 | 3 |