Hill Country Linces
Mỹ
Hill Country Linces Resultados mais recentes
Mùa Thống Kê
Ghi Bàn
Hill Country Linces ghi bàn cứ mỗi 113 phút trong Giải W USL
Hill Country Linces ghi trung bình 0.80 bàn mỗi trận
Hill Country Linces là đội đầu tiên ghi bàn trong 0% trong suốt Giải W USL
Hill Country Linces không ghi được bàn trong 40% tại Giải W USL
Bàn thua
Hill Country Linces để thủng lưới cứ mỗi 27 phút tại Giải W USL
Hill Country Linces để thủng lưới trung bình 3.30 bàn mỗi trận
Hill Country Linces đạt được 10% trận giữ sạch lưới tại Giải W USL
Trên / Dưới Bàn Thắng
Trên / Dưới Bàn Thắng được tính từ tổng số bàn thắng của trận đấu cho các trận đấu mà Hill Country Linces đã tham gia trong Giải W USL
Hill Country Linces tổng số bàn thắng mỗi trận 4.10 trong mỗi trận tại Giải W USL
Tỷ lệ các trận đấu có trên 2.5 bàn thắng là 70% đối với Hill Country Linces tại Giải W USL
Tỷ lệ các trận đấu có dưới 3.5 bàn thắng là 60% đối với Hill Country Linces tại Giải W USL
CDG thống kê
Hill Country Linces đạt được việc cả hai đội ghi bàn trong 50% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces ghi nhận cả hai đội ghi bàn trong hiệp một trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces ghi nhận cả hai đội ghi bàn trong hiệp hai trong 50% trận đấu của đội này tại Giải W USL
Thời gian của Bàn thắng
Hill Country Linces ghi được nhiều bàn thắng nhất trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Hill Country Linces chứng kiến nhiều bàn thắng nhất được ghi trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Hill Country Linces chứng kiến nhiều bàn thua nhất được ghi trong các trận đấu trong 21-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Hill Country Linces ghi được nhiều bàn thắng nhất trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Hill Country Linces chứng kiến nhiều bàn thắng nhất được ghi trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Hill Country Linces chứng kiến nhiều bàn thua nhất được ghi trong các trận đấu trong 16-30 phút, chiếm 0% số bàn thắng trong Giải W USL
Kèo Chấp Thống Kê
Hill Country Linces ghi nhận thành công lớn nhất trong +2.5, đạt được 50% trong Giải W USL
Trong hiệp một, Hill Country Linces ghi nhận thành công lớn nhất trong +1.5, đạt được 100% trong Giải W USL
Trong hiệp hai, Hill Country Linces ghi nhận hiệu suất cao nhất trong +1.5, đạt được 40% trong Giải W USL
Thẻ
Hill Country Linces thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Hill Country Linces thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Hill Country Linces có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Hill Country Linces thắng bằng thẻ trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Hill Country Linces có trung bình 0 thẻ trong các trận đấu tại Giải W USL
Phạt Góc Thống Kê
Hill Country Linces thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp một, Hill Country Linces thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Trong hiệp hai, Hill Country Linces thắng bằng quả phạt góc trong 0% trận đấu tại Giải W USL
Hill Country Linces có trung bình 0.00 quả phạt góc trong các trận đấu tại Giải W USL
Thống Kê Cầu Thủ
- No data for selected season
Hill Country Linces Bàn
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 10 | 8 | 0 | 2 | 21:8 | 13 | 24 | |
| 2 | 10 | 7 | 0 | 3 | 34:8 | 26 | 21 | |
| 3 | 10 | 6 | 0 | 4 | 20:21 | -1 | 18 | |
| 4 | 10 | 2 | 0 | 8 | 12:25 | -13 | 6 | |
| 5 | 10 | 2 | 0 | 8 | 8:33 | -25 | 6 |
- Playoffs
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 0 | 1 | 14:4 | 10 | 12 | |
| 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 24:5 | 19 | 12 | |
| 3 | 5 | 2 | 0 | 3 | 7:10 | -3 | 6 | |
| 4 | 5 | 2 | 0 | 3 | 4:6 | -2 | 6 | |
| 5 | 5 | 1 | 0 | 4 | 8:13 | -5 | 3 |
| # | Đội | TC | T | V | Đ | BT | KD | K |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 0 | 1 | 7:4 | 3 | 12 | |
| 2 | 5 | 3 | 0 | 2 | 10:3 | 7 | 9 | |
| 3 | 5 | 4 | 0 | 1 | 13:11 | 2 | 12 | |
| 4 | 5 | 1 | 0 | 4 | 4:12 | -8 | 3 | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4:27 | -23 | 0 |